Sabunta kwanan wata: Agusta 21, 2023
Boye manufa
1. Keɓantawa a Ƙungiyar Maitong
Zhejiang Maitong Manufacturing Technology (Group) Co., Ltd. (wanda ake kira "Rukunin Maitong") yana mutunta sirrinka kuma mun himmatu wajen yin amfani da bayanan sirri da suka shafi duk masu ruwa da tsaki a cikin hanyar da ta dace. Don wannan karshen, mun himmatu don bin dokokin kariyar bayanai kuma ma'aikatanmu da masu samar da kayayyaki suma suna ƙarƙashin ƙa'idodin sirrin ciki da manufofin.
2. Game da wannan manufa
Wannan Dokar Sirri tana bayyana yadda Maitong Group da masu haɗin gwiwa ke aiwatarwa da kuma kare bayanan sirri ko na sirri ("Bayanin Mutum") wanda wannan gidan yanar gizon ya tattara game da baƙi. Gidan yanar gizon Maitong Group an yi niyyar amfani da shi ta abokan ciniki na Maitong Group, baƙi na kasuwanci, abokan kasuwanci, masu saka hannun jari da sauran masu sha'awar kasuwanci. Idan Maitong Group ya ba da wani keɓantaccen manufar keɓantawa akan takamaiman shafi na wannan gidan yanar gizon (kamar tuntuɓar mu), tattara da sarrafa bayanan sirri daidai gwargwado za a sarrafa su ta hanyar tsarin da aka bayar daban idan Maitong Group ya tattara bayanai a wajen wannan rukunin yanar gizon, Maitong Ƙungiya za ta ba da sanarwar kariya ta daban inda doka ta buƙaci ta buƙaci.
3. Dokokin da suka dace don kariyar bayanai
An kafa ƙungiyar Maitong a yankuna da yawa, kuma baƙi daga ƙasashe daban-daban na iya shiga wannan rukunin yanar gizon. Wannan manufar an yi niyya ne don bayar da sanarwa ga batutuwan keɓaɓɓun bayanan sirri game da bayanan sirri a ƙoƙarin bin ƙaƙƙarfan duk dokokin kariyar bayanai a cikin ikon Maitong Group ke aiki. A matsayin mai sarrafa bayanan sirri, Ƙungiyar Maitong za ta aiwatar da keɓaɓɓen bayanin bisa dalilai da hanyoyin da aka siffanta a cikin wannan manufar keɓantawa.
4. Halaccin sarrafa bayanan sirri
A matsayin baƙo, zaku iya zama abokin ciniki, mai siyarwa, mai rarrabawa, mai amfani na ƙarshe ko ma'aikaci. Wannan gidan yanar gizon an yi niyya ne don gabatar muku da Maitong Group da samfuransa. Wani lokaci yana cikin sha'awarmu ta halal don fahimtar abin da baƙi ke sha'awar lokacin zazzage shafukanmu kuma muyi amfani da wannan damar don yin hulɗa kai tsaye da su. Idan kuka yi buƙatu ko siya ta gidan yanar gizon mu, halalcin sarrafa bayanan ku zai dogara ne akan kwangilar da ku. Idan Maitong Group yana da haƙƙin doka ko na doka don yin rikodi ko bayyana bayanan da aka tattara akan wannan rukunin yanar gizon, halaccin sarrafa bayanan keɓaɓɓen haƙƙin doka ne wanda ƙungiyar Maitong dole ne ta bi.
5. Tarin bayanan sirri daga na'urarka
Kodayake yawancin shafukanmu ba sa buƙatar kowane nau'i na rajista, muna iya tattara bayanan da ke gano na'urarka.
Misali, ba tare da sanin wanene kai da fasahar da kake amfani da su ba, ƙila mu yi amfani da bayanan sirri kamar adireshin IP na na'urarka don fahimtar kusan wurin da kake a duniya. Hakanan muna iya amfani da kukis don samun bayani game da gogewarku akan wannan gidan yanar gizon, kamar shafukan da kuka ziyarta, gidan yanar gizon da kuka fito, da kuma binciken da kuka yi. A mafi yawan lokuta, ba za mu iya gane ku kai tsaye daga bayanan da muke tattarawa ta amfani da waɗannan fasahohin ba.
Bayanin da muke tarawa daga gare ku ta hanyar kukis ko wasu fasahohi makamantan su ana amfani da su musamman don:
⚫ Tabbatar cewa shafin rukunin Maitong yana aiki da kyau. Waɗannan kukis ɗin suna da mahimmanci don bincika da amfani da ayyukan rukunin rukunin Maitong Idan ba tare da waɗannan kukis ɗin ba, ƙila ba za ku iya amfani da shiga rukunin Maitong ba akai-akai. Misali, waɗannan kukis na iya yin rikodin bayanan da ka shigar ta yadda ba kwa buƙatar sake shigar da su lokaci na gaba da kuka ziyarta.
⚫ Yi nazarin yadda ake amfani da shafukan rukunin Maitong don aunawa da inganta ayyukan shafukan rukunin Maitong. Waɗannan cookies ɗin suna tattara bayanai game da ziyararku zuwa gidan yanar gizon, kamar waɗanne shafukan da kuke ziyarta akai-akai da ko kuna karɓar sanarwar kuskure. Amfani da wannan bayanin za mu iya inganta tsari, kewayawa da abun ciki na gidan yanar gizon don samar muku da mafi kyawun ƙwarewar ziyara.
Kuna iya sarrafa abubuwan da kuka fi so kuki a kowane lokaci ta canza saitunan kuki a cikin burauzar ku. Idan kun kashe kukis ɗin mu a cikin saitunan burauzar ku, kuna iya gano cewa wasu sassan rukunin yanar gizon ba sa aiki yadda ya kamata. Idan kuna da wasu tambayoyi game da amfaninmu na kukis ko wasu fasahohin makamantansu, kuna iya tuntuɓar mu ta amfani da bayanan tuntuɓar a cikin sashin "Haƙƙinku Kan Bayanin Keɓaɓɓu". Gabaɗaya, waɗannan ayyukan sarrafawa suna amfani da bayanai daga na'urarka ta keɓaɓɓu kuma za mu yi ƙoƙarin sanya matakan tsaro na intanet masu dacewa don kare wannan bayanan.
6. Amfani da fom don tattara bayanan sirri
Wasu shafuka na rukunin yanar gizon na iya ba da sabis waɗanda ke buƙatar ka cika fom waɗanda ke tattara bayanan ganowa, kamar sunanka, adireshi, adireshin imel, lambar waya, da bayanan da suka shafi ƙwarewar aiki ko ilimi na baya, kamar yadda ya dace don kayan aikin tattarawa. Misali, ana iya buƙatar kammala irin waɗannan nau'ikan don sarrafa karɓar keɓaɓɓen bayananku da/ko don samar da ayyuka da ake samu ta hanyar Gidan Yanar Gizo, don samar muku da kayayyaki da ayyuka, don ba ku tallafin abokin ciniki, don aiwatar da aikace-aikacenku, da dai sauransu. Za mu iya aiwatar da bayanan sirri don wasu dalilai, kamar haɓaka samfura da sabis waɗanda muka yi imanin ƙila suna da sha'awar ƙwararrun kiwon lafiya da marasa lafiya. Sannan za mu samar muku da sanarwar kariya ta daban.
7. Amfani da bayanan sirri
Bayanin sirri da Maitong Group ya tattara ta wannan rukunin yanar gizon za a yi amfani da shi don dalilai na kasuwanci don tallafawa dangantakarmu da abokan ciniki, baƙi kasuwanci, abokan kasuwanci, masu saka hannun jari da sauran masu ruwa da tsaki. Dangane da dokokin kariyar bayanai, duk nau'ikan da ke tattara keɓaɓɓun bayananku za su ba da cikakkun bayanai game da takamaiman dalilai na aiki kafin ku ƙaddamar da keɓaɓɓen bayanin ku da son rai.
8. Tsaron bayanan sirri
Domin kare sirrin ku, Maitong Group zai ɗauki matakan tsaro na cibiyar sadarwa don kare amincin bayanan ku lokacin sarrafa bayanan sirri da kuke rabawa tare da mu. Waɗannan matakan da suka wajaba na fasaha ne da na tsari kuma an ƙirƙira su don hana canji, asara da samun dama ga bayananku mara izini.
9. Raba bayanan sirri
Ƙungiyar Maitong ba za ta raba keɓaɓɓen bayaninka da aka tattara daga wannan gidan yanar gizon ba tare da wasu kamfanoni marasa alaƙa ba tare da izininka ba. Koyaya, a cikin aikin gidan yanar gizon mu na yau da kullun, muna ba da umarni ga masu kwangila don aiwatar da bayanan sirri a madadinmu. Ƙungiyar Maitong da waɗannan ƴan kwangilar suna aiwatar da kwangilar da suka dace da wasu matakan don kare keɓaɓɓen bayaninka. Musamman, ƴan kwangilar ƙasa suna iya aiwatar da keɓaɓɓen bayanan ku kawai daidai da rubutaccen umarninmu kuma dole ne su aiwatar da matakan tsaro na fasaha da ƙungiyoyi don kare bayanan ku.
10. Canja wurin kan iyaka
Ana iya adana bayanan keɓaɓɓen ku kuma a sarrafa su a kowace ƙasa da muke da wurare ko masu kwangila, kuma ta amfani da sabis ɗinmu ko ta hanyar samar da bayanan sirri, ana iya canza bayanan ku zuwa ƙasashen da ke wajen ƙasar ku. Idan irin wannan ƙetare iyakokin ya faru, za mu ɗauki kwangilar da suka dace da sauran matakan don kare keɓaɓɓen bayanin ku da kuma sanya canja wurin ya zama halal a ƙarƙashin dokokin kariyar bayanai.
11. Lokacin riƙewa
Za mu riƙe keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku muddin ya cancanta ko an ba da izini daidai da dalilan da aka samo su kuma daidai da dokokin kariyar bayanai da kyakkyawan ɗabi'a. Misali, ƙila mu adana da sarrafa bayanan sirri yayin tafiyar da dangantakarmu da ku da kuma yayin da muke ba ku samfurori da ayyuka. Ana iya buƙatar ƙungiyar Maitong don adana wasu keɓaɓɓun bayanan sirri azaman ma'ajin tarihi na tsawon lokacin da ake buƙatar mu bi wajibai na doka ko na tsari. Bayan an kai lokacin riƙe bayanai, Ƙungiyar Maitong za ta share kuma ba za ta ƙara adana keɓaɓɓen bayaninka ba.
12. Haƙƙin ku game da bayanan sirri
Iyakar abin da doka ta tanada, a matsayin batun keɓaɓɓen batu, kuna iya buƙatar yin tambaya, kwafi, gyara, ƙari, share keɓaɓɓen bayanin ku a kowane lokaci, kuma nemi mu canja wurin wasu bayanan keɓaɓɓen ku zuwa wasu ƙungiyoyi. A wasu lokuta, waɗannan haƙƙoƙin na iya iyakancewa, kamar inda dokoki da ƙa'idodi suka bayar da akasin haka, ko kuma inda za mu iya nuna cewa muna da wani tushe na doka. Idan kuna son yin amfani da haƙƙoƙinku, ko yin kowace tambaya game da haƙƙoƙinku azaman abin keɓaɓɓen bayani, tuntuɓi[email protected].
13. Sabunta manufofin
Ana iya sabunta wannan manufar daga lokaci zuwa lokaci don dacewa da canje-canje na doka ko na tsari da suka shafi bayanan sirri, kuma za mu nuna ranar da aka sabunta manufofin. Za mu sanya manufofin da aka bita akan wannan gidan yanar gizon. Duk wani canje-canje zai yi tasiri nan da nan bayan buga manufofin da aka sake fasalin. Ci gaba da binciken ku da amfani da gidan yanar gizon mu bayan kowane irin waɗannan canje-canje za a ɗauka a matsayin yarda da duk waɗannan canje-canje.