sutures marasa sha

Sutures gabaɗaya an kasu kashi biyu: sutures ɗin da za a iya sha da sutures marasa sha. Sutures marasa amfani, kamar PET da polyethylene mai girman girman kwayoyin halitta wanda Maitong Intelligent Manufacturing ™ ya ƙera, sun zama kayan aikin polymer mai kyau don na'urorin likitanci da fasahar masana'anta saboda kyawawan kaddarorin su dangane da diamita na waya da ƙarfi. PET an san shi da kyakkyawan yanayin yanayin halittarsa, yayin da polyethylene mai girman nauyin kwayoyin halitta yana nuna kyakkyawan ƙarfi kuma yana iya ba da gudummawa ga fagagen orthopedics da magungunan wasanni. Maitong Zhizao™ kuma yana ba da ƙirar suturar da ba ta dace ba, kamar rashin ƙarfi na musamman, diamita na waya, da tsarin saƙa, don biyan buƙatu. Bugu da kari, Maitong Intelligent Manufacturing™ kuma yana ba da layukan suture a cikin mitoci 500 ko fiye, waɗanda abokan ciniki za su iya aiwatar da hanyoyin aiwatarwa kamar sutura, yanke, da haɗi tsakanin layin suture da alluran suture. Kuma za mu iya zaɓar siffofi zagaye da lebur bisa ga ci gaban samfur daban-daban don taimakawa abokan ciniki warware matsalolin fasaha.


  • Erweima

samfurin bayani

lakabin samfurin

Babban fa'idodin

Daidaitaccen diamita na waya

zagaye ko lebur

Babban karyewar ƙarfi

Daban-daban tsarin sakawa

daban-daban roughness

Kyakkyawan bioacompatibility

Yankunan aikace-aikace

Za a iya amfani da suturar da ba za a iya sha ba a cikin na'urorin likitanci iri-iri, ciki har da

● Tiyata
● tiyatar filastik
● Fitar filastik
● Magungunan wasanni

Alamun fasaha

  naúrar Ƙimar magana (nau'in)
Suture madauwari - bayanan fasaha
Diamita na waya (matsakaici) mm 0.070-0.099 (6-0)0.100-0.149 (5-0)0.150-0.199 (4-0)

0.200-0.249 (3-0)

0.250-0.299 (2-0/T)

0.300-0.349 (2-0)

0.350-0.399 (0)

0.500-0.599 (2)

0.700-0.799 (5)

Karɓar ƙarfi (matsakaici) ≥N 1.08 (6-0PET)2.26 (5-0PET)4.51 (4-0PET)

6.47 (3-0PET)

9.00 (2-0/TPET)

10.00 (2-0PET)

14.2 (0PET)

25 (3-0PE)

35(2-0PE)

50 (0PE)

90 (2PE)

120 (5PE)

Suture lebur - bayanan fasaha
Faɗin layi (matsakaici) mm 0.8 ~ 1.2 (1mm)1.201 ~ 1.599(1.5mm)1.6 ~ 2.5 (2mm)

2.6 ~ 3.5 (3mm)

3.6 ~ 4.5 (4mm)

Karɓar ƙarfi (matsakaici) ≥N 40 (1 mm PE)70 (1.5mm PE)120 (2mm PE)

220 (3 mm PE)

370 (4 mm PE)

ingancin tabbacin

● Mun ɗauki tsarin gudanarwa mai inganci na ISO 13485 don tabbatar da cewa hanyoyin samar da samfuranmu da sabis koyaushe suna saduwa ko wuce ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ingancin kayan aikin likita da aminci.
● Ajin mu mai tsabta 10,000 yana ba da yanayin sarrafawa wanda ke rage haɗarin kamuwa da cuta kuma yana tabbatar da tsabtar samfur da tsabta.
● Muna da kayan aiki da fasaha na ci gaba don tabbatar da cewa kowane samfurin da muke samarwa ya dace da ƙayyadaddun buƙatun aikace-aikacen na'urar likitanci, gami da yin amfani da hanyoyin masana'antu na ci gaba don haɓaka ingancin samfur da aiki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar bayanin tuntuɓar ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.

    Samfura masu alaƙa

    • Haɗaɗɗen membrane na stent

      Haɗaɗɗen membrane na stent

      Fa'idodin Mahimmanci Ƙananan kauri, ƙarfi mai ƙarfi, ƙira mara kyau mara kyau mara kyau saman ƙasa mara ƙarfi ƙarancin ƙarfin jini Kyakkyawan filayen aikace-aikacen Haɗaɗɗen membrane na stent ana iya amfani dashi ko'ina a cikin likitanci ...

    • NiTi tube

      NiTi tube

      Core abũbuwan amfãni Daidaitaccen girma: Daidaitawa ne ± 10% Wall kauri, 360 ° Babu matattu kwana gano ciki da waje saman: Ra ≤ 0.1 μm, nika, pickling, hadawan abu da iskar shaka, da dai sauransu Performance gyare-gyare: Sani da ainihin aikace-aikace na likita kayan aiki, iya. keɓance filayen aikace-aikacen aikace-aikacen nickel titanium Tubes sun zama maɓalli na na'urorin likitanci da yawa saboda ƙayyadaddun kaddarorin su da kewayon aikace-aikace ...

    • PTFE mai rufi hypotube

      PTFE mai rufi hypotube

      Babban Abvantbuwan amfãni Amintaccen aminci (cika da buƙatun bioocompatibility ISO10993, bi umarnin EU ROHS, bi ka'idodin USP Class VII) Pushability, ganowa da kinkability (kyawawan kaddarorin bututun ƙarfe da wayoyi) M akan buƙata) Samar da kwanciyar hankali: Tare da cikakken bincike mai zaman kansa da haɓakawa, ƙira, samarwa da fasahar sarrafawa, ɗan gajeren lokacin isarwa, wanda za'a iya daidaitawa ...

    • multilayer tube

      multilayer tube

      Fa'idodin Core Babban daidaiton girman girman girman girman girman haɗin kai Babban girman diamita na ciki da na waje Mahimmancin kaddarorin kayan aikin Filayen aikace-aikacen ● Filayen fadada balloon ● Tsarin stent na zuciya ● Tsarin stent na intracranial .

    • Ballon tube

      Ballon tube

      Babban fa'idodi Babban daidaiton girman girman ƙananan kuskuren elongation, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi Babban haɓakar diamita na ciki da waje Babban bangon balloon mai kauri, ƙarfin fashe mai ƙarfi da ƙarfin gajiya Filin aikace-aikacen bututun balloon ya zama babban ɓangaren catheter saboda ƙayyadaddun kaddarorinsa. Shugaban...

    • PTA balloon catheter

      PTA balloon catheter

      Babban fa'idodin Mahimmancin turawa Cikakkun bayanai Filayen aikace-aikacen da za a iya daidaita su ● Kayayyakin na'urorin likitanci waɗanda za'a iya sarrafa su sun haɗa da amma ba'a iyakance su zuwa: balloons na faɗaɗa, balloon ƙwayoyi, na'urorin isar da stent da sauran samfuran asali, da sauransu. : Tsarin jijiyoyin jiki (ciki har da jijiya iliac, jijiya na mata, jijiya popliteal, kasa gwiwa ...

    Bar bayanin tuntuɓar ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.