Abubuwan haɓakawa da fasahar masana'anta masu haɓakawa don haɓakar na'urar lafiya mai ƙarfi R&D da haɓaka ingancin samarwa A matsayin abokin tarayya na manyan kamfanonin na'urorin likitanci na duniya, Maitong Intelligent Manufacturing yana tsunduma cikin bututun polymer na likita, kayan saka kayan masarufi, da kuma bututun ƙarfe na likitanci Yana da manyan fasahohi masu yawa a cikin kayan haɓakawa da fasahar masana'anta na balloon sama da shekaru goma, ana amfani da shi a cikin nau'ikan sasanninta na jijiyoyi daban-daban da na'urorin likitanci marasa ƙarfi kamar narkewa, numfashi, urology, gynecology, da kuma haifuwa.
Zhejiang Jiaxing Science City Production da R&D Cibiyar
Ƙirƙirar samfur ultra-bakin bango PET zafi shrinkable bututu
PET zafi shrinkable tubing ana amfani da ko'ina a cikin na'urorin kiwon lafiya kayayyakin kamar jijiyoyin bugun gini tsoma baki, bawul da kuma tsarin cututtukan zuciya, ciwace-ciwacen daji, electrophysiology, narkewa, numfashi, urology, da dai sauransu saboda da kyawawan kaddarorin kamar rufi, kariya, stiffness, sealing, gyarawa. da damuwa.
Bututun zafi na PET wanda Maitong Intelligent Manufacturing ya ƙera yana da bangon bakin ciki (ƙaurin bango mafi ƙanƙanta zai iya zama 0.0002 ''Matsakaicin raguwar thermal (mafi girman ragi na haɓakar thermal zai iya kaiwa2: 1) Ayyukan aiki na iya taimakawa ƙira da ƙirƙira fasahar kere kere na samfuran kayan aikin likita;
⚫bangon bakin ciki mai kauri, babban ƙarfi mai ƙarfi ⚫ƙananan ƙananan zafin jiki ⚫Filaye masu laushi na ciki da na waje | ⚫Babban raguwar radial ⚫Kyakkyawan bioacompatibility ⚫Kyakkyawan ƙarfin dielectric |
Amfanin samfur
Extrusion zuwa madaidaicin haƙuri yana da mahimmanci don tabbatar da cewa tsayin daka koyaushe yana saduwa da buƙatu masu mahimmanci. Gwaje-gwajen gwaji sun nuna hakanƘarƙashin kaurin bango ɗaya, ana iya sarrafa juriyar diamita na ciki na Maitong zafi bututun da za a iya jurewa± 0.001'', wanda ya fi matakin daidai da samfuran gasa na ƙasashen waje. Sauran kaddarorin samfurin na iya kaiwa ko ƙetare ka'idojin ƙasa da ƙasa, suna mai da shi ɗanyen kayan da aka fi so don kera na'urorin likitanci masu tsayi.
Maitong PET zafi tubing yana da zagayowar bayarwa na jagora a cikin makonni 2, kuma ana iya isar da gyare-gyare na yau da kullun a cikin makonni 4.
iyawar fasaha
Bayanan asali | |
Kewayon diamita na ciki | 0.25 ~ 8.5mm (0.010 "~ 0.335") |
Kaurin bango kewayon | 0.005 ~ 0.200mm (0.0002''-0.008'') |
tsayi | ≤2100mm |
launi | Mai iya daidaitawa |
Ragewa | 1.2:1, 1.5:1, 2:1, ƙarin ci gaban da za a iya daidaita shi |
Rage zafin jiki | 90 ℃ ~ 240 ℃(194℉ ~ 464℉) |
Yanayin narkewa | 247 ± 2 ℃ (476.6 ± 3.6 ℉) |
karfin juyi | ≥30000PSI |
Wasu siffofi | |
biocompatibility | Ya dace da ISO 10993 da USP Class VI bukatun |
Hanyar haifuwa | Ethylene oxide, gamma haskoki, igiyoyin lantarki |
Kariyar muhalli | Bi ka'idodin umarnin RoHS |
ingancin tabbacin
AccuPath ™ yana aiwatar da tsayayyen tsarin ISO13485 kuma yana gina daidaitaccen bita mai tsafta na Class 10,000 don tabbatar da cewa samfuran bututun zafi na PET sun cika buƙatun ilimin halitta na na'urorin likita. A lokaci guda, an sanye shi da kayan aikin masana'antu na ci gaba, ingantattun na'urori masu aunawa, da tsauraran bincike da hanyoyin gwaji don tabbatar da ingancin samfurin ya cika buƙatun na'urorin likitanci.
Don cikakkun bayanan samfur, tuntuɓi injiniyan tallace-tallace Maitong
Waya: +86 400 0690 520
Wasika:[email protected]
Game da Maitong
AccuPath ™ ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun mutane ce wacce ke haɓaka rayuwar ɗan adam da lafiyar ɗan adam ta hanyar kayan ci gaba da masana'antu na kimiyya da fasaha na ci gaba, kuma yana ƙirƙira ƙima ga abokan ciniki, ma'aikata da masu hannun jari.
A cikin high-karshen likita na'urar masana'antu, mu samar da polymer kayan, karfe kayan, smart kayan, membrane kayan, CDMO da kuma gwada hadedde sabis "Samar da m albarkatun kasa, CDMO da gwaji mafita ga duniya high-karshen likita na'urorin" ne mu bi.
Muna da R & D da kuma samar da sansanonin a Shanghai da Jiaxing, China, da kuma California, Amurka, forming a duniya R & D, samar, marketing da sabis na cibiyar sadarwa "Zama a duniya high-tech sha'anin a ci-gaba kayan da kuma ci-gaba masana'antu" shi ne mu hangen nesa.
Lokacin fitarwa: 23-06-19