• Shiga Mu

Ku biyo mu

shiga mu

Kasance cikin tawagar mu ta duniya

Ku biyo mu

Maitong Intelligent Manufacturing™ yana da ma'aikata sama da 900 a duniya. Kullum muna neman masu himma, masu kishi da hazaka don yin aiki tare da mu don cimma burinmu. Idan kuna sha'awar mafita don gudanar da kasuwancin ku, muna gayyatar ku da gaske don bincika wuraren buɗe wurarenmu kuma ku kasance tare da mu.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

1. Bisa ga dabarun ci gaba na kamfani da sashen kasuwanci, tsara tsarin aiki, hanyar fasaha, tsarin samfurin, tsarar basira da shirin aikin sashen fasaha;
2. Gudanar da aiki na sashen fasaha: ayyukan haɓaka samfurin, ayyukan NPI, gudanar da ayyukan ingantawa, yanke shawara akan manyan batutuwa, da kuma cimma alamun gudanarwa na sashen fasaha;
3. Gabatarwar fasaha da haɓakawa, shiga da kuma kula da kafa aikin samfurin, bincike da haɓakawa, da aiwatarwa. Jagoranci ƙirƙira, kariya da gabatar da dabarun haƙƙin mallaka, da kuma ganowa, gabatarwa da horar da hazaka masu dacewa;
4. Fasahar aiki da garanti na tsari, shiga da kuma kula da ingancin, farashi da tabbacin inganci bayan an canza samfurin zuwa samarwa. Jagoranci haɓaka kayan aikin masana'anta da hanyoyin sarrafawa;
5. Gina ƙungiya, tantance ma'aikata, inganta ɗabi'a da sauran ayyukan da babban manajan sashin kasuwanci ya tsara.

Babban kalubale:

1. Ci gaba da inganta bincike da ci gaba na tsari, karya ta hanyar iyakokin hanyoyin samar da balloon / catheter na yanzu, da kuma tabbatar da cikakkiyar gasa a cikin inganci, farashi da inganci;
2. Fiye da shekaru 8 na haɓaka samfurin ko ƙwarewar aiwatarwa a cikin shiga tsakani na catheter na balloon, fiye da shekaru 8 na haɓaka samfuri ko ƙwarewar aiwatarwa a cikin filin haɓakawa / haɗin gwiwa, fiye da shekaru 5 na ƙwarewar sarrafa ƙungiyar fasaha, da girman ƙungiyar. ba kasa da mutane 5 ba;

Ilimi da gogewa:

1. Digiri na digiri ko sama, babba a cikin kayan polymer da filayen da suka danganci;
2. Fiye da shekaru 5 na haɓaka samfuri ko ƙwarewar aiwatarwa a cikin shiga tsakani na catheter na balloon, fiye da shekaru 8 na gwaninta a fagen haɓakawa / samfuran haɗin gwiwa, fiye da shekaru 5 na ƙwarewar sarrafa ƙungiyar fasaha, da girman ƙungiyar ba ƙasa da ƙasa ba. mutane 5;
3. Ana iya ba da hutu ga waɗanda ke da gudummawa ta musamman;

Halayen sirri:

1. Kasance iya fahimtar fa'ida da rashin amfani na samfuran gasa a cikin masana'antu da kuma jagorar fasahar samfurin nan gaba, samun tsarin samfuri da haɓakawa, ƙwarewar sarrafa ayyukan da ƙwarewar sarrafa sarkar samarwa;
2. Samun kyakkyawar sadarwa, haɗin gwiwa, da ƙwarewar ilmantarwa, iyawar kulawar echelon, ƙarfin kai, da ruhin kasuwanci.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

1. Ziyarci abokan ciniki na yanzu, bincika sabbin ayyukan, matsa yuwuwar abokin ciniki, da cika maƙasudin tallace-tallace;
2. Zurfafa fahimtar bukatun abokin ciniki, daidaita albarkatun ciki, da biyan bukatun abokin ciniki;
3. Haɓaka sababbin abokan ciniki da haɓaka yiwuwar tallace-tallace na gaba;
4. Haɗin kai tare da sassan tallafi don aiwatar da kwangilar kasuwanci, ka'idodin fasaha, yarjejeniyar tsarin, da dai sauransu;
5. Tattara bayanan kasuwa da bayanan masu gasa.

Babban kalubale:

1. Gano sababbin abokan ciniki a cikin sababbin wurare kuma ƙara ƙarfin abokin ciniki;
2. Kula da kasuwancin kasuwa da canje-canjen masana'antu don gano sababbin damar.

Ilimi da gogewa:

1. Digiri na biyu ko sama, an fi son ilimin injiniya;
2. Fiye da shekaru 3 na To B ƙwarewar tallace-tallace kai tsaye da kuma fiye da shekaru 3 na gwaninta a cikin masana'antar na'urorin likitanci.

Halayen sirri:

1. Kasance mai himma da kamun kai. Wadanda ke da kyakkyawar wayar da kan sabis na abokin ciniki, asali a cikin na'urorin likitancin da aka dasa, da fahimtar samfuran kayan aikin ƙarfe an fi so;
2. Mai ikon daidaitawa zuwa tafiye-tafiyen kasuwanci, tare da rabon tafiye-tafiyen kasuwanci fiye da 50%.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

1. Mai alhakin bincike kan sababbin fasahohin da suka shafi kayan aikin likita da kayan aiki;
2. Alhaki don nazarin yiwuwar duba gaba akan kayan na'urar likita da kayan gyara;
3. Mai alhakin inganta fasahar tsari dangane da inganci da aikin kayan aikin likita da kayan gyara;
4. Mai alhakin takardun fasaha da takardun inganci na kayan aikin likita da kayan aiki, ciki har da kayan haɓakawa, ƙayyadaddun ƙa'idodi da takaddun shaida, da dai sauransu.

Babban kalubale:

1. Bincike kan fasahar fasaha a cikin masana'antu da inganta aikace-aikacen sababbin fasaha da sababbin kayan aiki;
2. Haɗa albarkatu, inganta haɓakar aikin, da sauri aiwatar da shiryawa da yawan samar da sabbin kayayyaki da ayyuka.

Ilimi da gogewa:

1. Digiri na digiri ko sama, babba a cikin kayan polymer, kayan ƙarfe, kayan yadi da manyan abubuwan da suka shafi;
2. Fiye da shekaru 3 na bincike da haɓaka samfurin, dasa kayan aikin likitanci da ke da alaƙa da ƙwarewar aiki;
3. Ana iya ba da hutu ga waɗanda ke da gudummawa ta musamman;

Halayen sirri:

1. Kwarewar ilimin ƙwararru na sarrafa kayan aiki;
2. Kwarewar sauraron Ingilishi, magana, karatu da rubutu, tare da kyakkyawar sadarwa, daidaitawa da ƙwarewar ƙungiya.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

1. Tabbatar da ci gaba da inganta tsarin;
2. Kula da rashin daidaituwa na samfur, bincika dalilan rashin daidaituwa kuma ɗaukar matakan gyara da kariya daidai;
3. Mai alhakin ƙirƙira samfuran samfuran da suka dace da kayan albarkatun ƙasa, da fahimtar matsalolin tsari, haɗarin da ke da alaƙa da matakan sarrafawa a cikin duk tsarin fahimtar samfuran;
4. Fahimtar babban abun da ke tattare da samfur na samfuran gasa da kuma ba da shawarar mafita na samfur dangane da buƙatun samfur da kasuwa.

Babban kalubale:

1. Haɓaka kwanciyar hankali na samfur da haɓaka ingancin samfur;
2. Rage farashi da haɓaka haɓakawa, haɓaka sabbin matakai da haɗarin sarrafawa.

Ilimi da gogewa:

1. Digiri na digiri ko sama, babba a cikin kayan polymer, kayan ƙarfe, kayan yadi da manyan abubuwan da suka shafi;
2. Fiye da shekaru 2 na ƙwarewar aikin da ke da alaka da fasaha, shekaru 2 na ƙwarewar aiki a cikin masana'antar likita ko masana'antar polymer;
3. Ana iya ba da hutu ga waɗanda ke da gudummawa ta musamman;

Halayen sirri:

1. Ku kasance da masaniya game da fasahar sarrafa kayan aiki, fahimtar samar da ƙima da Six Sigma, kuma ku sami damar haɓaka ingancin samfura da cimma haɓaka samfuran;
2. Samun kyakkyawar sadarwa da ƙwarewar haɗin gwiwa, suna da ikon yin nazari da warware matsalolin kai tsaye, iya ci gaba da koyo, da kuma iya jure matsi zuwa wani matsayi.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

1. Kulawa mai kyau, rike da rashin daidaituwa na samfurin a cikin lokaci, da kuma tabbatar da ingancin samfurin (NCCAPA tsarin ma'aunin ma'auni yana nazarin sauye-sauyen tsari, canje-canjen tsari, kula da inganci, gudanar da haɗari, ingancin ganowa);
2. Inganta ingancin inganci da goyan baya, yin aiki tare da aikin tabbatar da tsari, da tabbatar da canjin yanayin haɗarin haɗari da ƙimar ƙima (binciken daidaitaccen canjin canji, haɓaka inganci, haɓaka dubawa);
3. Tsarin inganci da kulawa;
4. Gano haɗarin ingancin samfur da damar haɓakawa, da haɓaka aiwatarwa don tabbatar da haɗarin ingancin samfur ana iya sarrafa su;
5. Ci gaba da neman hanyoyin da za a inganta ingantaccen sa ido na samfur da inganta kwanciyar hankali da amincin hanyoyin sa ido na inganci;
6. Sauran ayyukan da manya suka sanya.

Babban kalubale:

1. Dangane da ci gaban samfurin da samar da layin samarwa, tsara shirye-shiryen gudanarwa mai inganci, inganta ingantaccen inganci, da haɓaka ingancin samfur;
2. Ci gaba da inganta ingantaccen rigakafin haɗarin haɗari, sarrafawa da haɓakawa, haɓaka ingancin kayan da ke shigowa, matakai da samfuran da aka gama, da rage gunaguni na abokin ciniki.

Ilimi da gogewa:

1. Digiri na digiri ko sama, babba a cikin kayan polymer, kayan ƙarfe, kayan yadi da manyan abubuwan da suka shafi;
2. Fiye da shekaru 5 na gwaninta a cikin matsayi ɗaya, waɗanda ke da fasaha a cikin masana'antar na'urorin likitanci sun fi son;
3. Ana iya ba da hutu ga waɗanda ke da gudummawa ta musamman;

Halayen sirri:

1. Fahimtar ƙa'idodin da suka dace da ka'idodin na'urorin likitanci da ISO13485, suna da gogewa a cikin sabbin kayan aikin ingancin aikin, suna da FMEA da ƙwarewar ƙididdiga masu alaƙa, ƙware a yin amfani da kayan aikin inganci, kuma ku saba da gudanarwar Sigma shida;
2. Mallake nazarin matsala, ƙwarewar sadarwa da haɗin gwiwa, sarrafa lokaci da juriya na damuwa, balagagge na tunani da tunani, da ƙwarewar ƙima.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

● Binciken kasuwa: Tattara da bayar da ra'ayi game da bayanan kasuwa dangane da dabarun kasuwancin kamfani, halayen kasuwa na gida, da matsayin masana'antu.
● Fadada kasuwa: Ƙaddamar da tsare-tsaren tallace-tallace, gano kasuwanni masu yiwuwa, gano bukatun abokin ciniki, da kuma samar da mafita na tallace-tallace bisa ga bincike da bincike na kasuwa don cimma burin tallace-tallace.
● Gudanar da Abokin ciniki: Haɗawa da taƙaita bayanan abokin ciniki, haɓaka tsare-tsaren ziyarar abokin ciniki, da kuma kula da haɗin gwiwar abokin ciniki, aiwatar da rattaba hannu kan kwangilar kasuwanci, yarjejeniyar sirri, ka'idojin fasaha, yarjejeniyar sabis na tsarin, da dai sauransu Sarrafa isar da oda, jadawalin biyan kuɗi, da tabbatar da kaya. Takaddun fitarwa na tuntuɓar ku da bin diddigin batutuwan tallace-tallace.
● Ayyukan tallace-tallace: Tsara da shiga cikin ayyukan tallace-tallace daban-daban, irin su abubuwan da suka dace na likitanci, taron masana'antu, da kuma manyan tarurrukan haɓaka samfurin.

Babban kalubale:

● Bambance-bambancen al'adu: Ƙasashe da yankuna daban-daban suna da al'adu daban-daban da dabi'u, wanda zai iya haifar da bambancin matsayi na samfurori, tallace-tallace, da dabarun tallace-tallace.
Batutuwa na shari'a da na ka'idoji: Kasashe da yankuna daban-daban suna da dokoki da ka'idoji daban-daban, musamman game da ciniki, ka'idojin samfur, da kuma mallakar fasaha Kuna buƙatar fahimta da bin dokoki da ƙa'idodi masu dacewa don tabbatar da ayyukan da suka dace.

Ilimi da gogewa:

● Digiri na farko ko mafi girma, zai fi dacewa a cikin Kayan Polymer.
● Ƙwararriyar Ingilishi; An fi son sanin Sifen ko Fotigal.

Halayen sirri:

● Ƙarfin haɓaka abokan ciniki da kansa, yin shawarwari, da sadarwa a ciki da waje tare da ƙungiyoyi masu yawa.
● Ƙaddamarwa, mai dacewa da ƙungiya, kuma mai dacewa da tafiye-tafiyen kasuwanci.

Bukatun aiki

Bukatun aiki

Bayanin rawar:

● Tsara da gudanar da aikin gabaɗaya mai inganci daidai da dokokin gida da ƙa'idodin Kafa tsarin kula da ingancin kamfani kuma tabbatar da bin sa.
● Sarrafa da haɓaka ingantaccen inganci ta hanyar dubawa na yau da kullun da shirye-shiryen duba na ciki.
● Jagoranci CAPA da sake dubawa na korafe-korafe, sake dubawa na gudanarwa, da haɓaka gudanarwar haɗari tare da ƙungiyar masu aiki.
● Haɓaka, aiwatarwa, da kuma kula da tsarin gudanarwa mai inganci (QMS) don duk tsarin sarrafawa na waje da na kamfanoni da kuma kula da takaddun shaida na tsarin gudanarwa.
● Tabbatar da abubuwan haɗin gwiwa da samfuran ƙarshe yayin canja wurin masana'anta don tabbatar da isassun ƙimar ƙimar samfur mai inganci.
● Yi nazarin SOPs don tabbatar da bin ka'idodin ƙa'idodi masu dacewa da kuma ɗaukar alhakin ƙaddamar da ingancin samfurin yau da kullum da kuma aiwatar da aiwatar da aiwatarwa a kowane rukunin masana'antu.
● Kafa hanyoyin gwaji, aiwatar da ingantaccen hanyar da tabbatarwa, gudanar da gwajin dakin gwaje-gwaje, da tabbatar da ingantaccen tsarin aikin dakin gwaje-gwaje.
● Shirya ma'aikata don bincika albarkatun ƙasa, samfuran da aka kammala, da samfuran da aka gama don tabbatar da bin ka'idodi masu inganci.
● Ba da horo, sadarwa, da shawara.

Babban kalubale:

● Dokoki da Biyayya: Masana'antar na'urar likitanci tana ƙarƙashin tsauraran ƙa'idodi da buƙatu masu inganci A matsayin mai sarrafa inganci, kuna buƙatar tabbatar da cewa samfuran sun bi waɗannan ƙa'idodi da ƙa'idodi kuma ayyukan kamfani sun dace da buƙatun da suka dace.
● Gudanar da inganci: Kula da inganci yana da mahimmanci a cikin masana'antar na'urorin likitanci kamar yadda ingancin samfur ya shafi lafiyar marasa lafiya da aminci kai tsaye Kuna buƙatar tabbatar da cewa tsarin sarrafa ingancin kamfani yana aiki yadda ya kamata, gami da ikon ganowa, tantancewa, da warware batutuwa masu inganci.
● Gudanar da Haɗari: Kera na'urorin likitanci sun haɗa da wasu haɗari, gami da gazawar samfur, batutuwan aminci, da haƙƙoƙin doka A matsayin mai sarrafa inganci, kuna buƙatar sarrafa da rage waɗannan haɗarin yadda ya kamata don tabbatar da martabar kamfani da buƙatunsa.

Ilimi da gogewa:

● Digiri na farko ko sama da haka a kimiyya da injiniyanci.
● Shekaru 7+ na gwaninta a cikin ayyukan da suka danganci inganci, zai fi dacewa a cikin yanayin masana'antu.

Halayen sirri:

● Sanin tsarin inganci na ISO 13485 da ka'idoji kamar FDA QSR 820 da Sashe na 211.
● Kwarewa a cikin gina ingantattun takaddun tsarin da gudanar da binciken bin doka.
● Ƙwararrun ƙwarewar gabatarwa da ƙwarewa a matsayin mai horarwa.
● Ƙwaƙwalwar ƙwarewar hulɗar juna tare da ingantaccen ikon yin hulɗa tare da ƙungiyoyi masu yawa.
● Ƙwarewa a cikin aikace-aikacen kayan aiki masu inganci kamar FMEA, ƙididdigar ƙididdiga, ingantaccen tsari, da dai sauransu.

Bar bayanin tuntuɓar ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.